Ra'ayoyi: 0 marubucin: Editan shafin: 2021-11 Erios: Site
Weldirƙirar ganowa shine gano fasa ko lahani a cikin kayan ƙarfe ko abubuwan haɗin a cikin Welding inji tsari . Hanyoyin gano abubuwan ganowa na yau da kullun sune: Ganowar ganowa, gano hanyar ganowa mara kyau, gano ɓarna a halin yanzu, Gamma Ray ta baƙaƙen lokaci da sauran hanyoyin. Gwaji na jiki shine yin gwaji mara lalacewa ba tare da canje-canje na sunadarai ba.
Gwaji na jiki shine yin gwaji mara lalacewa ba tare da canje-canje na sunadarai ba. Mai binciken Weld na Ultrasonic Weld, yana iya hanzarta, a kai da sauri, ba tare da lalacewa ba, inda aka gano kuma yana gano kunnuwa, da sauransu.
Ana amfani dashi ba kawai a cikin dakin gwaje-gwaje ba, har ma a cikin binciken shafin injiniya. Ana amfani dashi sosai a walda dubawa a cikin masana'antar boiler da jirgin ruwa mai ƙarfi, masana'antar da ke tattare da kayan masana'antar da kuma sarrafa mai da ke buƙatar ganowa da kulawa mai inganci.
Don wani daidai da bakin karfe mara nauyi wanda aka yi amfani da su a takamaiman filaye, abokan ciniki za su buƙaci mu ba mu ba da umarnin masana'antar bakin ciki Tube yin kayan masarufi tare da kayan gwajin marasa lalacewa. Domin biyan bukatun abokan ciniki, Hangao Tech (kayan masarufi na Seko) zasu tsara bisa ga iyakokin bututun bututun da abokan ciniki suka gabatar. Wadanda suka saba Eddy na yau da kullun marasa bala'i , amma akwai kuma abokan ciniki waɗanda ke buƙatar masu gano masu lalatuwa ko gano Laser.
Ganuwa na ganowa da yawa:
1 Duba ingancin walding na Weld na Fagen, Rashin Tsaro da Weld Lamage.
2. Bincika fasa na itace, peeling, ja layin, scrates, rami, kumburi, aibobi, aibobi, lalatattun wurare da sauran lahani.
3. Matsayi Duba. Lokacin da wasu samfura (kamar su tsutsa kayan wanki, injuna, da dai sauransu) aiki, yi binciken Endoscopic bisa ga abubuwan da aka kayyade a cikin bukatun fasaha.
4. Ganin Majalisar. Lokacin da akwai abubuwan da ake buƙata da buƙatu, yi amfani da kayan masana'antar masana'antar masana'antar Yata don tabbatar da ingancin taron; Bayan an kammala taro ko wani tsari, duba ko babban yanayin kowane bangare ya biya bukatun zane ko yanayin fasaha; ko akwai lahani ga sojoji.
5. Binciken matattara. Duba abubuwan da ke cikin crumbs na ciki da kayan waje a cikin rami na ciki na samfurin.
Asali na asali na gano Ultrasonic Entrasonic rashin daidaituwa na ultrasonic:
Gano na Ultrasonic hanya ce wacce ke amfani da makamashin ultrasonic don shiga zurfi cikin kayan ƙarfe na ciki, kuma lokacin da bangare ɗaya ya shiga wani ɓangare, ana amfani da halayen tunani, ana amfani da halayen tunani don bincika lahani na ɓangaren. Lokacin da katako na ultrasonic ya wuce daga farfajiyar ɓangaren ɓangare a cikin ƙarfe, lokacin da ya ci gaba da lahani da murjani ana yin hukunci a kan waɗannan kundin bugun jini.
Fa'idodi da rashin amfani:
Idan aka kwatanta da yanayin ganowa na X-ray, na ultrasonic hazaka mafi girman tunanin ganewaranniya, low sake zagayo, sassauƙa, sassauƙa, da kuma m da jikin mutum.
Rashin kyau shine yana buƙatar ingantaccen aiki mai santsi kuma yana buƙatar masu haɓaka don rarrabe nau'ikan lahani, kuma babu hankali ga lahani; Gano na Ultrasonic ya dace da dubawa na sassan tare da babban kauri.